Joseph-Antoine Bell

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Joseph-Antoine Bell
Rayuwa
Haihuwa Douala, Oktoba 8, 1954 (65 shekaru)
ƙasa Kameru
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Union Douala1975-1980
Flag of None.svg Cameroon national football team1976-1994500
Flag of None.svg Africa Sports d'Abidjan1980-1981
Flag of None.svg Al Marekh1981-1983
Flag of None.svg Africa Sports d'Abidjan1981-1983
Flag of None.svg Al Marekh1983-1985
Flag of None.svg Olympique de Marseille1985-19881090
Flag of None.svg Sporting Toulon Var1988-1989310
Flag of None.svg FC Girondins de Bordeaux1989-1991750
Flag of None.svg A.S. Saint-Étienne1991-1994990
 
Muƙami ko ƙwarewa goalkeeper Translate
Nauyi 75 kg
Tsayi 178 cm

Joseph-Antoine Bell (an haife shi a shekara ta 1954) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Kameru. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Kameru daga shekara ta 1976 zuwa shekara ta 1994.