Kaddour Beldjilali

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kaddour Beldjilali
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Aljeriya
Shekarun haihuwa 28 Nuwamba, 1988
Wurin haihuwa Oran
Harsuna Larabci
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya Mai buga tsakiya
Wasa ƙwallon ƙafa

Kaddour Beldjilali (an haife shi a ranar 28 ga watan Nuwambar 1988), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na kai hari.[1]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Beldjilali ya fara aikinsa a matsayin matashi na MC Oran kafin ya koma USM Blida sannan JS Saoura .[2]

Bayan shekaru uku tare da JS Saoura, Beldjilali ya koma kulob ɗin Tunisia Étoile du Sahel, tare da 'yan Tunisiya suna biyan kuɗin canja wuri na € 360,000.[3][4]A cikin shekarar 2020, Beldjilali ya sanya hannu kan kwangila tare da ASO Chlef .

Kaddour Beldjilali

A ranar 15 ga watan Yunin 2022, Beldjilali ya shiga Al-Sadd .[5]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin watan Mayun 2013, Beldjilali ya kira tawagar ƙwallon ƙafar Aljeriya A' a karon farko domin buga wasan sada zumunci da Mauritania. [6] Ya fara buga wasansa na farko a duniya a wasan da Aljeriya ta samu nasara da ci 1-0, kafin a tafi hutun rabin lokaci.[7]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Tare da USM Alger :

  • Aljeriya Professionnelle 1 (1): 2015-16
  • Kaddour Beldjilali
    Super Cup na Algeria (1): 2016

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Mercato : Beldjilali s'engage avec le club de D2 saoudienne de Bisha". footalgerien.com. 13 September 2021. Retrieved 14 September 2021.
  2. APS (February 15, 2013). "Transfert : trois clubs étrangers sur les traces de Beldjilali (JS Saoura), selon Zerouati" (in French). Le Temps d'Algérie. Archived from the original on August 11, 2014. Retrieved July 28, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)
  3. Toufik O. (July 8, 2014). "Kadour Beldjilali file à l'ES Sahel" (in French). DZfoot. Retrieved July 28, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)
  4. KM (July 8, 2014). "Beldjilali dribble le Mouloudia et opte pour l'Etoile du Sahel" (in French). Le Buteur. Retrieved July 28, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)
  5. "تعاقدت إدارة نادي السد برئاسة الأستاذ / عبدالله أحمد الخطيفي مع اللاعب الجزائري / قدور بلجيلالي".
  6. Nabil A-O (May 17, 2013). "EN A' : La liste dévoilée, 10 joueurs de l'USMA convoqués !" (in French). DZfoot. Retrieved July 27, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)
  7. "Amical, Algérie 1-0 Mauritanie, c'est bon pour le moral" (in French). DZfoot. May 26, 2013. Retrieved July 27, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]