Jump to content

Kieran Trippier

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kieran Trippier
Rayuwa
Cikakken suna Kieran John Trippier
Haihuwa Bury (en) Fassara, 19 Satumba 1990 (34 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Harshen uwa Turanci
Karatu
Makaranta Woodhey High School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  England national under-18 association football team (en) Fassara2007-200710
  England national under-19 association football team (en) Fassara2008-2009110
Manchester City F.C.2009-201200
  England national under-20 association football team (en) Fassara2009-200930
Barnsley F.C. (en) Fassara2010-2011392
Barnsley F.C. (en) Fassara2010-201030
  England national under-21 association football team (en) Fassara2010-201120
Burnley F.C. (en) Fassara2011-2012251
Burnley F.C. (en) Fassara2012-20151454
Tottenham Hotspur F.C. (en) Fassara2015-2019692
  England national association football team (en) Fassara2017-461
  Atlético de Madrid (en) Fassara2019-2022680
Newcastle United F.C. (en) Fassara2022-
 
Muƙami ko ƙwarewa full-back (en) Fassara
Lamban wasa 2
Nauyi 66 kg
Tsayi 178 cm
Kieran Trippier
Kieran Trippier
Kieran Trippier
Kieran Trippier
Kieran Trippier
Kieran Trippier

Kieran John Trippier (an haife shi a ranar 19 ga Satumba 1990) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na dama don ƙungiyar Premier League Newcastle United da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.