Kinshasa Palace

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kinshasa Palace
Asali
Lokacin bugawa 2007
Asalin suna Kinshasa palace
Asalin harshe Portuguese language
Turanci
Faransanci
Khmer (en) Fassara
Ƙasar asali Jamhuriyar dimokuradiyya Kwango da Faransa
Characteristics
Genre (en) Fassara documentary film
Launi color (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Zeka Laplaine
External links

Kinshasa Palace fim ne da aka shirya shi a shekarar 2006.[1]

Takaitaccen bayani[gyara sashe | gyara masomin]

Wani mutum wanda muka sani kaɗan game da shi yana neman ɗan'uwansa wanda ya ɓace bayan ya bar 'ya'yansa a tasha. Yayin da yake bin sawunsa ta hanyar Paris, Kinshasa, Brussels, Lisbon da Kambodiya, yana tunanin yaro ya dawo. A hankali, ya canza har sai da ya zama da wahala a gaya masa ban da ɗan'uwansa da ya ɓace.

Kyaututtuka[gyara sashe | gyara masomin]

  • Quintessence Ouidah (Benin)


External links[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Laplaine, Zeka (2006-09-08), Kinshasa Palace (Drama), Bakia Films, Les Histoires Weba, retrieved 2021-11-21