Koke

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Koke
Rayuwa
Cikakken suna Jorge Resurrección Merodio
Haihuwa Madrid, 8 ga Janairu, 1992 (32 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Spain national under-17 football team (en) Fassara2008-2009210
  Spain national under-16 association football team (en) Fassara2008-200830
Atlético Madrid B (en) Fassara2008-2011667
Atlético Madrid (en) Fassara2009-35436
  Spain national under-19 football team (en) Fassara2010-201190
  Spain national under-20 football team (en) Fassara2011-201151
  Spain national under-21 association football team (en) Fassara2011-2013121
  Spain national under-23 football team (en) Fassara2012-201261
  Spain national association football team (en) Fassara2013-510
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 6
Nauyi 74 kg
Tsayi 170 cm

Koke Jorge Resurrección Merodio (an haife shi 8 ga Janairu 1992), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Sipaniya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga kyaftin ɗin kungiyar Atlético Madrid ta La Liga, da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Sipaniya.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]