Lancina Karim Konaté

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Lancina Karim Konaté
Rayuwa
Haihuwa Niamey, 20 Mayu 1987 (36 shekaru)
ƙasa Nijar
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sahel Sporting Club2005-2007
  Niger national football team (en) Fassara2006-
Coton Sport FC de Garoua (en) Fassara2007-2013
Al-ittihad (en) Fassara2009-2010
  FC Metz (en) Fassara2013-201430
S.A.S. Épinal (en) Fassara2014-2015
ES Thaon (en) Fassara2015-2017
A.S. Pagny-sur-Moselle (en) Fassara2017-2018
U.S. Acli Metz (en) Fassara2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Mai buga tsakiya
Lamban wasa 2
Tsayi 184 cm

Lancina Karim Konaté (an haife shi a shekara ta 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ta ƙasar Nijar. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijar daga shekarar 2006.