Jump to content

Len Andrews

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Len Andrews
Rayuwa
Haihuwa Reading (mul) Fassara, 9 Disamba 1888
ƙasa Birtaniya
United Kingdom of Great Britain and Ireland
Mutuwa Southampton, 21 ga Janairu, 1969
Karatu
Makaranta University of Reading (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Reading F.C. (en) Fassara1909-1912
Southampton F.C. (en) Fassara1912-191510532
Reading F.C. (en) Fassara1919-1921335
Southampton F.C. (en) Fassara1921-1924593
Watford F.C. (en) Fassara1924-1925386
 
Muƙami ko ƙwarewa inside forward (en) Fassara
Aikin soja
Fannin soja British Army (en) Fassara
Ya faɗaci Yakin Duniya na I

Len Andrews (an haife shi a shekara ta 1888 - ya mutu a shekara ta 1969) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.