Mário Balbúrdia

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mário Balbúrdia
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 19 ga Augusta, 1997 (26 shekaru)
ƙasa Angola
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Mário César Azevedo Alves Balbúrdia (an haife a ranar 19 ga Agustan, 1997). shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Angola wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Primeiro de Agosto da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Angola.[1][2]

Babbar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Balbúrdia samfurin matasa ne na Primeiro de Agosto, kuma an yi muhawara tare da babban ƙungiyar a cikin shekarar 2018.[1]

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Balbúrdia ta yi karo/haɗuwa da tawagar ƙasar Angola a wasan neman cancantar shiga gasar cin kofin Nahiyar Afirka 2019 da ta doke Botswana a ranar 9 ga Satumba 2018.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 Strack-Zimmermann, Benjamin. "Angola vs. Botswana (1:0)". www.national-football-teams.com
  2. 2.0 2.1 Sebastião, Edueni (May 27, 2021). "Mário Balbúrdia à beira do futebol europeu".

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]