Maitama (suna)
Appearance
Maitama (suna) |
---|
Maitama sunan namiji ne na Hausawa wanda akafi amfani dashi azaman sunan suna a Najeriya . Yana nufin "ƙarfi, mai kirki, daidaitaccen ɗabi'a" . [1] Bugu da ƙari, sunan Maitama yana bayyana a wasu wurare da ƙungiyoyin hukumomi a Najeriya.
Fitattun mutane masu suna
[gyara sashe | gyara masomin]- Yusuf Maitama Sule CFR (1929 – 2017), ɗan siyasan Najeriya, jami'in diflomasiyya, kuma dattijo.
- Bello Maitama Yusuf GCON (1947 – 2023), ɗan siyasan Najeriya kuma ɗan kasuwa.
- Yusuf Tuggar OON (an haife shi a shekara ta 1967), ɗan diplomasiyyar Najeriya kuma ɗan siyasar Najeriya.
Wurare
[gyara sashe | gyara masomin]Magana
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Maitama - Baby Name Search" (in Turanci). 2024-06-23. Retrieved 2024-10-18.