Mamadou Faye
Appearance
![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 31 Disamba 1967 (56 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Senegal Faransa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 176 cm |
![](http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/thumb/7/78/Mamadou_Faye%2C_Economist%2C_Former_Minister_of_Water_of_Senegal.jpg/220px-Mamadou_Faye%2C_Economist%2C_Former_Minister_of_Water_of_Senegal.jpg)
Mamadou Faye (an haife shi ranar 31 ga watan Disambar 1967) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.[1] Ya buga wa tawagar ƙasar Senegal wasanni bakwai daga 1994 zuwa 1999.[2] An kuma sanya sunan shi a cikin ƴan wasan Senegal da za su taka leda a gasar cin kofin Afrika a cikin shekarar 1994.[3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Mamadou Faye at National-Football-Teams.com