Muhammad Rabi'u

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Muhammad Rabi'u
Rayuwa
Haihuwa Jakarta, 12 Satumba 1985 (38 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Karatu
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persikad Depok (en) Fassara2006-2007120
  Indonesia national under-23 football team (en) Fassara2007-2007
Persija Jakarta (en) Fassara2007-2008230
  Indonesia national football team (en) Fassara2007-
Persik Kediri (en) Fassara2008-2009291
Bali United F.C. (en) Fassara2009-20141292
PS Barito Putera (en) Fassara2014-201500
Bali United F.C. (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 5

Muhammad Roby (an haife shi, a ranar 12 ga watan Satumba 1985) ko kuma galibi ana kiransa M. Roby, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin cibiyar baya a ƙungiyar liga 2 Persiba Balikpapan . Ya fafata a gasar Teku ta shekarar 2007 a Nakhon Ratchasima, Thailand . A cikin shekarar 2010, ya buga wa ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Indonesiya don wasannin cancantar shiga gasar cin kofin Asiya ta AFC .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 1 ga watan Disamba shekarar 2014, ya koma PS Barito Putera .

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Persita Tangerang

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Indonesia

Mutum[gyara sashe | gyara masomin]

Manufar kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Template:International goals header Template:Ig match |}

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]