Jump to content

Musa Lawan Majakura

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Musa Lawan Majakura
Rayuwa
Haihuwa 1990 (33/34 shekaru)
ƙasa Najeriya
Mazauni Jihar Yobe
Karatu
Harsuna Turanci
Hausa
Sana'a
Sana'a mai karantarwa, ɗan siyasa da fisher (en) Fassara
Mamba Majalisar dokokin Jihar Yobe
Imani
Jam'iyar siyasa All Progressives Congress

Musa Lawan Majakura (mai shekaru talatin da uku 33), ɗan Najeriya ne mai sana'ar kamun kifi, malami kuma ɗan siyasa wanda shi ne zaɓaɓɓen ɗan majalisar dokokin jihar Yobe.Ya fito daga ƙauyen Majakura ne dake ƙaramar hukumar Nguru a jihar Yobe. A zaɓen majalisar dokokin jihar Yobe na shekarar 2023 an zaɓe shi majalisar jiha a matsayin ɗan majalisar wakilai mai wakiltar mazaɓar Nguru II ta jihar Yobe.

Kuruciya da ilimi

[gyara sashe | gyara masomin]