Nicolò Barella

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nicolò Barella
Rayuwa
Haihuwa Cagliari, 7 ga Faburairu, 1997 (26 shekaru)
ƙasa Italiya
Karatu
Harsuna Italiyanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Italy national under-21 football team (en) Fassara-
  Italy national under-16 football team (en) Fassara2012-201340
  Italy national under-15 football team (en) Fassara2012-201250
  Italy national under-17 football team (en) Fassara2013-201450
Cagliari Calcio (en) Fassara2014-201680
  Italy national under-18 football team (en) Fassara2014-201580
  Italy national under-19 football team (en) Fassara2015-70
Cagliari Calcio (en) Fassara2016-2019977
  Como 1907 (en) Fassara2016-
  Inter Milan (en) Fassara2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 18
Nauyi 68 kg
Tsayi 175 cm
Kyaututtuka

Nicolò Barella[1] (an haife shi a ranar 7 ga watan Fabrairu 1997)[2] ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Italiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na ƙungiyar kwallon kafa Serie A ta Inter Milan da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta kasa ta Italiya. [3]Yawancin lokaci ana gane shi a matsayin ɗaya daga cikin mafi kyawun 'yan wasan tsakiya a Turai.[4][5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. https://en.m.wikipedia.org/wiki/Nicol%C3%B2_Barella
  2. https://www.transfermarkt.com/nicolo-barella/profil/spieler/255942
  3. https://www.whoscored.com/Players/148684/Show/Nicol%C3%B2-Barella
  4. https://fbref.com/en/players/6928979a/Nicolo-Barella
  5. https://www.skysports.com/football/player/117695/nicol-barella