Nkechi Egbe
Appearance
Nkechi Egbe | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Najeriya, 5 ga Faburairu, 1978 (46 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Harshen, Ibo | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Turanci Harshen, Ibo Pidgin na Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 66 kg | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.72 m |
Nkechi Egbe (an haife ta a ranar 5 ga watan Fabrairu 1978) tsohuwar 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Najeriya wacce ta taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Najeriya a gasar Olympics ta bazara ta kakar 2004.[1] A matakin kulob/ƙungiya din, ta taka leda a ƙungiyar Delta Queens.[2]
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Duba kuma
[gyara sashe | gyara masomin]- Najeriya a gasar Olympics ta bazara ta shekarar 2004[3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Olympic Women's Football Tournaments Athens 2004–Squad List: Nigeria (NGR)". FIFA. Archived from the original on 28 January 2013. Retrieved 2 October 2015.
- ↑ Evans, Hilary; Gjerde, Arild; Heijmans, Jeroen; Mallon, Bill; et al. "Nkechi Egbe". Olympics at Sports- Reference.com. Sports Reference LLC. Archived from theb original on 18 April 2020.
- ↑ Olympic Women's Football Tournaments Athens 2004–Squad List: Nigeria (NGR)". FIFA. Archived from the original on 28 January 2013. Retrieved 2 October 2015.
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Nkechi Egbe – FIFA competition record