Oguchi Uche

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Oguchi Uche
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Najeriya
Shekarun haihuwa 19 Satumba 1987
Wurin haihuwa Najeriya
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya centre-back (en) Fassara
Wasa ƙwallon ƙafa
Sport number (en) Fassara 13

Oguchi Uche (an haife shi ranar 10 ga watan Mayun 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Uche ya fara sana'ar ƙwallon ƙafa da Lobi Stars FC Saboda hazaƙarsa da jajircewarsa a cikin watan Nuwamban 2007, wani wakili ya gan shi don gwaji da 1. FC Köln wanda bai danna ba saboda rashin jituwar kuɗi tsakanin kulob ɗin Jamus da Lobi Stars. Ya koma a cikin watan Janairun 2008, daga kulob ɗinsa Lobi Stars zuwa abokiyar hamayyarta Enyimba International FC, kan babban canja wuri. Oguchi Uche ya kuma buga wa wasu manyan ƙungiyoyin ƙwallon ƙafa na Najeriya wasa. Bayan ya kammala kwantiraginsa na ƙarshe, Uche ya ci gaba da ƙulla yarjejeniya a wajen gabar tekun Afirka ta hanyar shiga Sitra Club Bahrain.[ana buƙatar hujja]

Farashin TRAU FC[gyara sashe | gyara masomin]

Don lokacin 2019-20 I-League, Uche ya shiga TRAU FC, gefen Imphal.

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ya buga wa ƙasarsa ta haihuwa a ɓangaren matasa kuma a halin yanzu yana riƙe da wasan A-National sau ɗaya.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Oguchi Uche at FootballDatabase.eu