Jump to content

Osas Idehen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Osas Idehen
Rayuwa
Haihuwa Umuahia, 13 Mayu 1990 (34 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Akwa United F.C. (en) Fassara2007-20079
Enyimba International F.C.2008-20103025
Sunshine Stars F.C. (en) Fassara2010-
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya2010-
Haiphong Football Club (en) Fassara2011-2011
Sunshine Stars F.C. (en) Fassara2012-2014169
Kulab ɗin wasan ƙwallon ƙafan Abia Warriors2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 180 cm
hutun Osas Idehen

Osas Idehen (an haife shi a shekara ta 1990) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2010.

tarihin rayuwa

[gyara sashe | gyara masomin]
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.