Panduleni Nekundi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Panduleni Nekundi
Rayuwa
Haihuwa Oranjemund (en) Fassara, 14 Satumba 1998 (25 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Halleluya Panduleni Nekundi (an haife shi a ranar 14 ga watan Satumba 1998) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga kulob ɗin African Stars FC da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Namibia.[1]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Nekundi ya fara buga wasansa na farko a duniya a ranar 4 ga watan Janairun 2014 a wasan sada zumunci da Ghana ta doke su da ci 1-0 . [2] A bayyanarsa ta gaba, ya zura kwallonsa ta farko a duniya, inda ya daidaita a karshen wasan sada zumunci da Tanzania 1-1.[3]

Kwallayen kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallayen Namibiya. [4]
Manufar Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 5 Maris 2014 Sam Nujoma Stadium, Windhoek, Namibia </img> Tanzaniya 1-1 1-1 Sada zumunci
2. 18 ga Janairu, 2018 Stade de Marrakech, Marrakesh, Morocco </img> Uganda 1-0 1-0 Gasar Cin Kofin Kasashen Afirka 2018

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of matches played 19 October 2019.[4]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Namibiya 2014 3 1
2018 6 1
2019 2 0
Jimlar 11 2

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Namibia – P. Nekundi – Profile with news, career statistics and history – Soccerway" . int.soccerway.com . Retrieved 14 May 2020.
  2. "Namibia vs. Ghana (0:1)" . national-football- teams.com . Retrieved 14 May 2020.
  3. "Namibia vs. Tanzania (1:1)" . national-football- teams.com . Retrieved 15 May 2020.
  4. 4.0 4.1 "Panduleni Nekundi" . national-football- teams.com . Retrieved 14 May 2020.Empty citation (help)

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Panduleni Nekundi at ESPN FC