Pius Ikedia

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Pius Ikedia
Rayuwa
Haihuwa Lagos, 11 ga Yuli, 1980 (43 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya1997-200415
Bendel Insurance1997-1998
ASEC Mimosas (en) Fassara1998-1999
AFC Ajax (en) Fassara1999-2005252
  Ƙungiyar kwallon kafa ta Maza ta Najeriya ta 'yan kasa da shekaru 201999-1999
FC Groningen (en) Fassara2002-2003271
RBC Roosendaal (en) Fassara2003-2005395
  AZ Alkmaar (en) Fassara2005-2007121
RKC Waalwijk (en) Fassara2006-2007242
FC Metalurh Donetsk (en) Fassara2007-200830
RBC Roosendaal (en) Fassara2008-201014
Shuvalan FK (en) Fassara2010-2011211
  Mağusa Türk Gücü S.K. (en) Fassara2011-2012132
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 60 kg
Tsayi 166 cm

Pius Ikedia (an haife shi a shekara ta 1980) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 1997 zuwa shekara 2004.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]