Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation
Jump to search
Ray Charles |
---|
 |
Rayuwa |
---|
Cikakken suna |
Ray Charles Robinson |
---|
Haihuwa |
Albany (en) , 23 Satumba 1930 |
---|
ƙasa |
Tarayyar Amurka |
---|
Mazaunin |
Greenville (en)  Seattle Los Angeles |
---|
ƙungiyar ƙabila |
Afirnawan Amirka |
---|
Harshen uwa |
Turanci |
---|
Mutuwa |
Beverly Hills (en) , 10 ga Yuni, 2004 |
---|
Makwanci |
Inglewood Park Cemetery (en)  |
---|
Yanayin mutuwa |
Sababi na ainihi (Ciwon daji na hanta) |
---|
Yan'uwa |
---|
Abokiyar zama |
Eileen Williams (en) Della Beatrice Howard Robinson (en)  |
---|
Karatu |
---|
Makaranta |
Florida School for the Deaf and Blind (en) (1937 - 1945) |
---|
Harsuna |
Turanci |
---|
Sana'a |
---|
Sana'a |
pianist (en) , mai rubuta kiɗa, mawaƙi, singer-songwriter (en) , mawaƙi, saxophonist (en) , jazz musician (en) , vocalist (en) , music arranger (en) , recording artist (en) da soul musician (en)  |
---|
Muhimman ayyuka |
Georgia on My Mind / Carry Me Back to Old Virginny (en)  |
---|
Kyaututtuka |
|
---|
Mamba |
Ray Charles and His Orchestra (en)  |
---|
Suna |
Ray Charles |
---|
Artistic movement |
jazz (en)  soul music (en)  rhythm and blues (en)  blues (en)  country music (en)  gospel music (en)  |
---|
Yanayin murya |
baritone (en)  |
---|
Kayan kida |
piano (en)  alto saxophone (en)  murya musical keyboard (en)  bass (en)  |
---|
Jadawalin Kiɗa |
Swing Time (en)  ABC Records (en)  Atlantic Records (en)  Warner Bros. Records (en)  |
---|
Imani |
---|
Jam'iyar siyasa |
Republican Party (en)  |
---|
IMDb |
nm0153124 |
---|
raycharles.com |
 |
Raymond Charles Robinson ko Ray Charles mawaƙin ƙasar Amurika ne. An haifi Ray Charles a birnin Albany a Jihar Georgia dake ƙasar Amurika.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.