Jump to content

Salah Al-Jezoli

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Salah Al-Jezoli
Rayuwa
Haihuwa Sudan, 14 Satumba 1985 (39 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Al-Mourada SC-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Salah Ebrahim Hassan Al-Jezoli (an haife shi a shekara ta 1985) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Sudan wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ko na tsakiya. [1] [2] Ya taka leda a gasar cin kofin duniya ta FIFA ta 2014 . [3]

Manufar kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
# Date Venue Opponent Score Result Competition
1. 15 June 2013 Ndola, Zambia Samfuri:Country data Zambia
1–1
1–1
2014 FIFA World Cup qualification
2.3. 29 November 2013 Machakos, Kenya  Eritrea
2–0
3–0
2013 CECAFA Cup
4. 2 December 2013 Machakos, Kenya Samfuri:Country data Rwanda
1–0
1–0
2013 CECAFA Cup
5. 8 December 2013 Machakos, Kenya Samfuri:Country data Ethiopia
1–0
2–0
2013 CECAFA Cup
6. 10 December 2013 Machakos, Kenya Samfuri:Country data Zambia
1–2
1–2
2013 CECAFA Cup
7. 15 October 2014 Abuja, Nigeria  Nijeriya
1–1
1–3
2015 Africa Cup of Nations qualification
8. 15 November 2014 Durban, South Africa  Afirka ta Kudu
1–2
1–2
2015 Africa Cup of Nations qualification
  1. "Football (Sky Sports)". SkySports (in Turanci). Retrieved 2018-05-21.
  2. Soccerway profile
  3. "Salah Ibrahim – Profile and Statistics – SoccerPunter.com". www.soccerpunter.com (in Turanci). Retrieved 2018-05-21.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]