Seydina Diarra

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Seydina Diarra
Rayuwa
Haihuwa City of Brussels (en) Fassara, 1 ga Afirilu, 1994 (29 shekaru)
ƙasa Beljik
Senegal
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
R.S.C. Anderlecht (en) Fassara2012-2013
  N.E.C. (en) Fassara2013-201570
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Seydina Bahnou Diarra (an haife shi ranar 1 ga watan Afrilun 1994 a Brussels) ɗan ƙasar Belgium ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Mali wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a Napoli United a Italiya.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ya buga wasansa na farko na ƙwararru a ranar 3 ga watan Agusta 2013 da FC Groningen . Ya koma NEC a cikin watan Yulin 2013 daga Anderlecht. [1]

Napoli United. [2]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

NEC

  • Eerste Divisie (1): 2014-15

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]