Shiza Kichuya
Appearance
Shiza Kichuya | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 5 ga Augusta, 1996 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Shiza Kichuya (an haife shi ranar 5 ga watan Agusta 1996) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Tanzaniya. [1][2]
An saka sunan Kichuya a cikin tawagar Tanzaniya a gasar COSAFA ta shekarar 2017 kuma ya zura kwallaye biyu a ragar Malawi.[3]
Ayyukan kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]Kwallayen kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]- Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Tanzaniya ta ci.[4]
A'a | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1. | 25 Yuni 2017 | Moruleng Stadium, Moruleng, Afirka ta Kudu | </img> Malawi | 1-0 | 2–0 | 2017 COSAFA Cup |
2. | 2-0 | |||||
3. | 22 Maris 2018 | Yuli 5, 1962 Stadium, Algiers, Algeria | </img> Aljeriya | 1-1 | 1-4 | Sada zumunci |
4. | 27 Maris 2018 | National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania | </img> DR Congo | 2-0 | 2–0 | Sada zumunci |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Shiza Kichuya at Soccerway
- ↑ "Yahya Shiza Ramadhani" . CAFonline.com. Retrieved 25 June 2017.
- ↑ "COSAFA | FT – Tanzania 2 Malawi 0" . www.cosafa.com . Retrieved 25 June 2017.
- ↑ "Kichuya, Shiza" . National Football Teams. Retrieved 25 June 2017.