Vincent Aboubakar

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Vincent Aboubakar
Shahter-Portu (9).jpg
Rayuwa
Cikakken suna Vincent Pate Aboubakar
Haihuwa Yaounde, 22 ga Janairu, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Kameru
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Al-Nassr-
Coton Sport FC de Garoua (en) Fassara2009-2010157
Flag of Cameroon.svg  Cameroon national under-17 football team (en) Fassara2009-2009
Flag of Cameroon.svg  Cameroon national under-20 football team (en) Fassara2009-2009
Flag of Cameroon.svg  Ƙungiyar kwallon kafar Kamaru2010-
Logo of AC Monza.png  A.C. Monza (en) Fassara2010-2013729
Lorientfc.jpg  F.C. Lorient (en) Fassara2013-20143717
Campo Constituição 2 (Porto).jpg  FC Porto (en) Fassara2014-
BesiktasJK-Logo.svg  Beşiktaş J.K. (en) Fassara2016-20172712
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
centre-forward (en) Fassara
Nauyi 82 kg
Tsayi 184 cm
Imani
Addini Musulunci

Vincent Aboubakar (an haife shi a shekara ta 1992) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Kameru. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Kameru daga shekarar 2010.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Vincent Aboubakar a shekara ta 2014.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]