Yacoub Sidi Ethmane

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Yacoub Sidi Ethmane
Rayuwa
Haihuwa Nouakchott, 10 Disamba 1995 (28 shekaru)
ƙasa Muritaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 188 cm

Yacoub Sidi Ethmane ( Larabci: يعقوب سيدي عثمان; an haife shi a ranar 10 ga watan Disamban 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Mauritaniya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a kulob din Vita Club na Linafoot da kuma tawagar ƙasar Mauritania.[1]

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Yacoub ya ci wa Mauritaniya kwallo daya; Ya zo ne a wasan sada zumunci da Algeria da ci 4-1 a ranar 3 ga Yuni 2021.[2]

Kididdigar sana'a/aiki[gyara sashe | gyara masomin]

Kwallayensa na kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Makin Mauritania da aka jera farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowace ƙwallon Yacoub.[2]
Jerin kwallayen da Sidi Yacoub ya zura a raga
A'a. Cap Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa Ref.
1 4 3 ga Yuni 2021 Mustapha Tchaker Stadium, Blida, Algeria </img> Aljeriya 1-1 4–1 Sada zumunci

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Nouadhibou

  • Ligue 1 Mauritania: 2018-19, 2019-20[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Yacoub Sidi Ethmane. FootballCritic. Retrieved 18 July 2021.
  2. 2.0 2.1 "Aljeriya vs. Mauritania". National-Football-Teams.com. Retrieved 18 July 2021.
  3. Yacoub Sidi Ethmane". FBref.com. Retrieved 18 July 2021.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]