Jump to content

Yasser Larouci

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Yasser Larouci
Rayuwa
Haihuwa El Oued (en) Fassara, 1 ga Janairu, 2001 (23 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Faransa
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Liverpool F.C.-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Tsayi 1.76 m
Imani
Addini Musulunci

Yasser Larouci (an haifeshi ranar 1 ga watan Janairu 2001) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na hagu ko na hagu don ƙungiyar Premier League ta Sheffield United, a kan aro daga ƙungiyar Ligue 2 Troyes. Ya fara bugawa Faransa U21s wasa, amma ya canza mubaya'arsa ta duniya zuwa ƙasar haihuwarsa, Algeria.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.