Jump to content

Youssoufa Moukoko

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Youssoufa Moukoko
Rayuwa
Haihuwa Yaounde, 20 Nuwamba, 2004 (20 shekaru)
ƙasa Jamus
Kameru
Harshen uwa Jamusanci
Karatu
Harsuna Cameroonian French (en) Fassara
African French (en) Fassara
Turancin kamaru
Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Germany national under-16 football team (en) Fassara2017-201743
  Germany national under-20 football team (en) Fassara2020-20
  Borussia Dortmund (en) Fassara2020-7617
Borussia Dortmund II (en) Fassara2021-202221
  Germany national under-21 football team (en) Fassara2021-1312
  Germany men's national association football team (en) Fassara2022-20
  OGC Nice (en) Fassaraga Augusta, 2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 15
Tsayi 179 cm
Imani
Addini Musulunci
Youssoufa Moukoko acikin fili
Youssoufa Moukoko
youssoufa moukoko

Youssoufa Moukoko (An haife shi 20 Nuwamba 2004) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaban ƙungiyar Bundesliga Borussia Dortmund. An haife shi a Kamaru, yana buga wa tawagar ƙasar Jamus wasa. An san shi da iya zira kwallaye a matakan ƙarami.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.