Álvaro Morata

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Álvaro Morata
Rayuwa
Cikakken suna Álvaro Borja Morata Martín
Haihuwa Madrid, 23 Oktoba 1992 (31 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Spain national under-17 football team (en) Fassara2009-200962
  Spain national under-19 football team (en) Fassara2010-20121311
  Real Madrid Castilla (en) Fassara2010-20138345
  Spain national under-18 football team (en) Fassara2010-201023
Real Madrid CF2010-20143710
  Spain national under-21 association football team (en) Fassara2013-20141313
  Juventus FC (en) Fassara2014-20166315
  Spain national association football team (en) Fassara2014-6934
Real Madrid CF2016-ga Yuli, 20172615
Chelsea F.C.ga Yuli, 2017-ga Janairu, 20194716
Atlético Madrid (en) Fassara28 ga Janairu, 2019-20 Satumba 20204918
Atlético Madrid (en) Fassaraga Yuli, 2020-unknown value5526
  Juventus FC (en) Fassara21 Satumba 2020-ga Yuni, 20226720
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 19
Nauyi 85 kg
Tsayi 187 cm
IMDb nm8220152

Álvaro Morata Álvaro Borja Morata Martin (an haife shi 23 ga Oktoba 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Sipaniya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a ƙungiyar La Liga ta Atlético Madrid kuma kyaftin ɗin ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Sipaniya.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]