Abdullahi Sall

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abdullahi Sall
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 1 Nuwamba, 1980 (43 shekaru)
ƙasa Faransa
Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Toulouse FC (en) Fassara2000-200110
Kidderminster Harriers F.C. (en) Fassara2001-2005522
Oxford United F.C. (en) Fassara2002-200320
Nuneaton Borough F.C. (en) Fassara2003-200330
Forest Green Rovers F.C. (en) Fassara2005-2006264
  FC St. Pauli (en) Fassara2006-200820
Altonaer FC von 1893 (en) Fassara2010-
Q1387697 Fassara2011-2011334
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Abdou Sall (an haife shi 1 ga Nuwambar 1980), tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan baya .

Aiki[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a Dakar, Senegal, Sall ya koma Faransa yana da shekaru huɗu tare da mahaifinsa inda ya girma a Toulouse . Ya buga wa Forest Green Rovers na Babban Taron Kasa a cikin lokacin shekarar 2005 – 06. [1] ya shiga cikin bazara 2005 daga ƙungiyar League Two Kidderminster Harriers akan canja wuri kyauta. [2]

A baya ya shafe lokaci tare da Oxford United da Nuneaton Borough .

Sall ya buga wasa a Jamus da 2. Kulob ɗin Bundesliga FC St. Pauli har zuwa shekarar 2008 amma an hana shi buga wasa saboda rauni a mafi yawan lokutansa a can. [3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Harriers-Online - Abdou Ahmed Sall
  2. KidderminsterHarriers.com - Abdou Sall
  3. Christian Droste: Vier Abgänge stehen fest. Danke für alles, Jungs!, in: Viva St. Pauli. Offizielle Stadionzeitung des FC St. Pauli, Saison 2007/2008, 33. Spieltag, S. 9

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Abdou Sall at FootballDatabase.eu
  • Abdou Sall at WorldFootball.net
  • Abdou Sall at Soccerbase