Abubakar Balarabe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abubakar Balarabe
Rayuwa
Haihuwa Najeriya, 14 ga Yuni, 1968 (55 shekaru)
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Hausa
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Ranchers Bees F.C.-
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya1989-198922
  MVV Maastricht (en) Fassara1993-1995181
Kuala Lumpur FA (en) Fassara1998-1998
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Abubakar Balarabe (an haife shi a shekara ta 1968) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya a shekara ta 1989.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.