Austin Ejide

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Austin Ejide
Rayuwa
Haihuwa Onitsha, 8 ga Afirilu, 1984 (39 shekaru)
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Ifeanyi Ubah F.C. (en) Fassara1999-20021000
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya2001-
Étoile Sportive du Sahel (en) Fassara2003-2006
SC Bastia (en) Fassara2006-2009440
Hapoel Petah Tikva F.C. (en) Fassara2009-2012570
Hapoel Be'er Sheva F.C. (en) Fassara2012-2015940
Hapoel Be'er Sheva F.C. (en) Fassara2012-2015
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 1
Nauyi 98 kg
Tsayi 190 cm

Austin Ejide (An haife shi a shekara ta alif 1984) shi ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya ne. Ya buga ma Ƙungiyar ƙwallon Ƙafar ƙasar Nijeriya wasa daga shekarar 2001 zuwa 2014.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]