Ben Malango
Appearance
Ben Malango | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Kinshasa, 10 Nuwamba, 1993 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Jamhuriyar dimokuradiyya Kwango | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Ben Malango Ngita (an haife shi a shekara ta 1993) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Kongo wanda ke taka leda a Al-Sharjah.
Ayyukan kasa
[gyara sashe | gyara masomin]Kwallayensa na kasa
[gyara sashe | gyara masomin]- Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da DR Congo ta ci a farko. [1]
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1. | 28 ga Mayu, 2018 | Adokiye Amiesimaka Stadium, Port Harcourt, Nigeria | </img> Najeriya | 1-1 | 1-1 | Sada zumunci |
2. | 11 ga Yuni 2021 | Stade El Menzah, Tunis, Tunisiya | </img> Mali | 1-1 | 1-1 | |
3. | 11 Nuwamba 2021 | National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania | </img> Tanzaniya | 3-0 | 3–0 | 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA |
4. | 14 Nuwamba 2021 | Stade des Martyrs, Kinshasa, Jamhuriyar Demokradiyyar Kongo | </img> Benin | 2-0 | 2–0 | |
5. | 29 Maris 2022 | Stade Mohammed V, Casablanca, Morocco | </img> Maroko | 1-4 | 1-4 | 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA |
Girmamawa
[gyara sashe | gyara masomin]Kulob
[gyara sashe | gyara masomin]- Raja Casablanca
- Shekara : 2019-20
- CAF Confederation Cup : 2020-21
- Kofin Zakarun Kulob na Larabawa 2019–20
- TP Mazembe
- Linafoot : 2016-17, 2018-19
- CAF Confederation Cup : 2017
- CAF Super Cup : 2017, 2018[2]
Mutum
[gyara sashe | gyara masomin]- Linafoot Mafi Maki: 2016–17
- Babban wanda ya zira kwallaye a gasar cin kofin Nahiyar CAF : 2017, 2020–21
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Ben Malango at National-Football-Teams.com
- ↑ Ben Malango–Raja Casablanca–Stats–titles won". footballdatabase.eu. Retrieved 24 January 2020.
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Ben Malango at Soccerway
- Ben Malango at National-Football-Teams.com