Jump to content

George Datoru

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
George Datoru
Rayuwa
Haihuwa Port Harcourt, 25 Mayu 1977 (47 shekaru)
ƙasa Austriya
Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sharks FC1997-1997
Admira Wacker (en) Fassara1997-1998224
  SK Vorwärts Steyr (en) Fassara1998-1999313
  FK Austria Wien (en) Fassara1999-2000435
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya2001-200140
  FK Austria Wien (en) Fassara2001-2002234
Admira Wacker (en) Fassara2001-2001121
ASKÖ Pasching (en) Fassara2002-2004517
  AEK Larnaca F.C. (en) Fassara2004-2006348
Xanthi F.C. (en) Fassara2004-20042611
Hapoel Be'er Sheva F.C. (en) Fassara2006-20072916
Hapoel Ramat Gan Giv'atayim F.C. (en) Fassara2007-20109722
Maccabi Ironi Bat Yam F.C. (en) Fassara2010-
Maccabi Ahi Nazareth F.C. (en) Fassara2011-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Gorge

George Datoru (an haife shi a shekara ta 1977) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya a shekara ta 2001.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.