Gervais Waye-Hive

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Gervais Waye-Hive (an haife shi a ranar 11 ga watan Yunin 1988), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Seychellois wanda ke taka leda a matsayin ɗan gaba ga St Louis FC .

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne aka jera yawan kwallayen Seychelles da farko. [1]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 26 ga Agusta, 2014 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Sri Lanka 1-0 1-2 Sada zumunci
2. 28 ga Agusta, 2014 1-0 3–0
3. 3-0
4. 20 Yuni 2015 Estádio do Ferroviário, Beira, Mozambique </img> Mozambique 1-4 1-5 2016 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
5. 26 Maris 2016 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Lesotho 1-0 2–0 2017 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
6. 20 Janairu 2020 Bangabandhu National Stadium, Dhaka, Bangladesh </img> Mauritius 1-0 2–2 Kofin Bangabandhu 2020

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

St Michel United

  • Seychelles First Division : 2011, 2014

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Waye-Hive, Gervais". National Football Teams. Retrieved 4 April 2017.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]