Hamza Choudhury
Appearance
Hamza Choudhury | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Cikakken suna | Hamza Dewan Choudhury | ||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Loughborough (en) , 1 Oktoba 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Birtaniya Bangladash | ||||||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Makaranta | Bushloe High School (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Turanci Sylheti language | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 64 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 178 cm | ||||||||||||||||||||||||||||||
Imani | |||||||||||||||||||||||||||||||
Addini | Mabiya Sunnah |
Hamza Dewan Choudhury (an haife shi a ranar 1 ga Watan oktoba, shekarar 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Ingila wanda ke taka leda a matsayin mai tsakiya mai tsakiya ko na dama na kulob din Premier League Leicester City .
Choudhury samfurin Leicester City Academy ne, ya shiga kulob din yana da shekaru bakwai. Bayan samun kwarewar kwararru tare da aro biyu a Burton Albion, ya buga wasanni sama da 80 a Leicester tun daga shekarar 2017. Tare da Leicester, Choudhury ya lashe Kofin FA a shekarar 2021.
Daga asalin Bangladesh-Grenadian, [1] Choudhury ya wakilci Ingila a matakin kasa da shekara 21.
Rayuwa ta farko
[gyara sashe | gyara masomin]An haifi Choudhury ne a Loughborough, Leicestershire . [2]
Ayyukan kulob din
[gyara sashe | gyara masomin]Birnin Leicester
[gyara sashe | gyara masomin]Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "The rise of Bangladesh origin Hamza Choudhury in English football". SPORTSONLY (in Turanci). 2018-12-28. Archived from the original on 1 January 2019. Retrieved 2018-12-28.
- ↑ "Hamza Choudhury: To & 'Fro". Leicester City F.C. 14 March 2020. Archived from the original on 14 August 2022. Retrieved 14 August 2022.