Jump to content

Idrissa Gueye

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Idrissa Gueye
Rayuwa
Cikakken suna Idrissa Gana Gueye
Haihuwa Dakar, 26 Satumba 1989 (36 shekaru)
ƙasa Senegal
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Diambars FC (en) Fassara2007-2008
Lille OSC II (en) Fassara2008-2010552
Lille OSC (en) Fassara2010-20151345
  Senegal men's national association football team (en) Fassara2011-1167
  Senegal national under-23 football team (en) Fassara2012-201210
Aston Villa FC2015-2016350
Everton F.C. (en) Fassara2016-2019993
  Paris Saint-Germain2019-2022746
Everton F.C. (en) Fassara2022-954
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 27
Nauyi 64 kg
Tsayi 174 cm

Idrissa Gueye (an haife shi a shekarar 1989) a birnin Dakar, na ƙasar Senegal. ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal ne. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Senegal daga shekara ta 2011.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.