Jacklord Jacobs

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jacklord Jacobs
Rayuwa
Haihuwa 1 ga Janairu, 1970 (54 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a boxer (en) Fassara

Jacklord Bolaj Jacobs (an haife shi a ranar 1 ga watan Janairu, 1970) a Benin tsohon ɗan wasan dambe ne ɗan Najeriya wanda ya yi takara daga shekarar 1994 zuwa 2003. A matsayinsa na mai son ya wakilci Najeriya a gasar Olympics ta bazarar shekarar 1992 a Barcelona, Spain.[1] Shekara guda bayan haka ya lashe kyautar azurfa a gasar dambe ta duniya na ma tsakaita kwarararru a shekarar 1993 a Tampere, Finland, inda ɗan wasa mai nauyin kilogiram ( – 81). kg) Ramon Garbey na Cub ya doke shi a wasan ƙarshe na gasar.

Nasarori[gyara sashe | gyara masomin]

  • Wanda ya lashe lambar zinare a gasar cin kofin Afirka ta 1991 a birnin Alkahira a matsayin mai nauyi, inda ya doke Paulo Maaselbe na Tanzaniya a wasan karshe.
  • Jacobs ya wakilci Najeriya a matsayin mai nauyi a wasannin Olympics na Barcelona 1992. Sakamakonsa shine:
    • Zagaye na 1 wallahi
    • An yi rashin nasara a hannun Rostislav Zaulichniy (Ƙungiyar Haɗin Kan) 8-16

Sana'a/aiki[gyara sashe | gyara masomin]

A shekarar 1994 ya fara fitowa a matsayin kwararre.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Boxing record for Jacklord Jacobs from BoxRec (registration required)