Jimmy Bulus
Appearance
| Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haihuwa | Jahar Kaduna, 22 Oktoba 1986 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| ƙasa |
Nijar Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Harsuna |
Faransanci Pidgin na Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Tsayi | 178 cm | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Jimmy Bulus (an haife shi ranar 22 ga watan Oktoba, 1986) a Kaduna, Nigeria. ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Nijar wanda ya taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijar.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Jimmy Bulus ya fara aikinsa a JS du Ténéré a Nijar kuma ya tafi ASFA Yennenga a gasar Firimiya ta Burkina Faso. [1]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
[gyara sashe | gyara masomin]Ya kasance memba a Ƙungiyar Ƙwallon Ƙafa ta Nijar, wanda ya buga mata wasa tun a shekarar 2003. Ya taka leda a gasar cin kofin Ƙasashen Afirka na 2012, galibi a bayan dama.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Jimmy Bulus". Football Data Base. Retrieved 28 October 2016
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Jimmy Bulus at National-Football-Teams.com