Kamilou Daouda

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kamilou Daouda
Rayuwa
Haihuwa Agadez, 29 Disamba 1987 (36 shekaru)
ƙasa Nijar
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Akokana FC (en) Fassara2004-2005
Coton Sport FC de Garoua (en) Fassara2005-2009
  Niger national football team (en) Fassara2007-2018
Al-ittihad (en) Fassara2009-2011
  CS Sfaxien (en) Fassara2011-201220
Coton Sport FC de Garoua (en) Fassara2013-2015
JS Saoura (en) Fassara2013-201331
FC Dacia Chișinău (en) Fassara2017-2017
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 65 kg
Tsayi 170 cm

Kamilou Daouda (an haife shi 29 Disamba 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Nijar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a gasar Coton Sport. [1]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ya fara taka leda sa ta farko a Akokana FC, wani kulob mai tasowa a Nijar. Yana da shekaru 2 masu kyau sosai kafin ya koma Coton Sport de Garoua, babbar ƙungiyar ƙwallon ƙafa a cikin Elite One ta Kamaru.

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Daouda memba ne a Niger national football team, an Kuma gayya ce shi wasan Africa Cup of Nations a shekarar 2012.[2]

Manufar ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Nijar. [2]
Jerin kwallayen da Kamilou Daouda ya zura a raga
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 25 March 2007 Setsoto Stadium, Maseru, Lesotho </img> Lesotho 1-3 1-3 2008 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2 17 June 2007 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Najeriya 1-1 1-3 2008 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
3 7 September 2008 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Uganda 3-1 3–1 2010 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
4 27 Maris 2011 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Saliyo 3-1 3–1 2012 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
5 10 ga Agusta, 2011 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Togo 3-3 3–3 Sada zumunci
6 Oktoba 9, 2012 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Laberiya 2-1 4–3 Sada zumunci
7 4-3
8 7 ga Satumba, 2013 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Kongo 2-1 2-2 2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
9 5 Maris 2014 Stade Olympique, Nouakchott, Mauritania </img> Mauritania 1-1 1-1 Sada zumunci
10 2 ga Satumba, 2014 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Uganda 1-0 2–0 Sada zumunci

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Kamilou Daouda at Soccerway
  2. 2.0 2.1 Kamilou Daouda at National-Football-Teams.com Edit this at Wikidata Cite error: Invalid <ref> tag; name "NFT" defined multiple times with different content

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Template:Niger Squad 2012 Africa Cup of Nations