Nelson da Luz

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nelson da Luz
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 4 ga Faburairu, 1998 (26 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Clube Desportivo Primeiro de Agosto (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya


Nelson Coquenão da Luz (An haifeshi a ranar 4 ga watan Fabrairu, 1998). Ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Angola wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Portugal Vitória de Guimarães B.[1]

Aikin kulob/Ƙungiya[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin watan Satumba 2020, ya sanya hannu kan ƙungiyar Primeira Liga ta Portugal ✓Vitória de Guimarães.[2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

A matakin kasa da kasa na matasa ya taka leda a 2015 African U-17 Championship cancantar da kuma 2016 COSAFA U-20 Cup.[3]

Kididdigar sana'a/Aiki[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob/Aiki[gyara sashe | gyara masomin]

As of 9 July 2019.[4]
Kulob Kaka Kungiyar Kofin Nahiyar Sauran Jimlar
Rarraba Aikace-aikace Buri Aikace-aikace Buri Aikace-aikace Buri Aikace-aikace Buri Aikace-aikace Buri
1º de Agosto 2016 Girabola 0 0 0 0 - 0 0 0 0
2017 23 3 5 [lower-alpha 1] 1 2 [lower-alpha 2] 0 1 [lower-alpha 3] 0 31 4
2018 3 0 0 0 3 [lower-alpha 2] 0 0 0 6 0
2018-19 15 2 2 [lower-alpha 1] 0 0 0 0 0 17 2
Jimlar sana'a 41 5 7 1 5 0 1 0 54 6
Bayanan kula
  1. 1.0 1.1 Appearances in the Taça de Angola
  2. 2.0 2.1 Appearances in the CAF Champions League
  3. Appearances in the Supertaça de Angola

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of matches played 21 May 2018.[5]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Buri
Angola 2016 2 0
2017 7 0
2018 0 0
Jimlar 9 0

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Nelson da Luz assina pelo Vitória SC" (in Portuguese). vitoriasc.pt. 11 Sep 2020. Retrieved 1 Oct 2020.
  2. Dickson, Christopher (14 September 2014). "Ghana, South Africa On the Brink on qualification for Africa U17 Championship". GhanaSoccerNet. Retrieved 2 November 2020.
  3. FULLTIME – COSAFA U20: Angola 1 Sudan 0 – Group C" . COSAFA. 8 December 2016. Retrieved 2 November 2020.
  4. Nelson da Luz at Soccerway. Retrieved 21 May 2018.
  5. Nelson da Luz at National-Football-Teams.com