Jump to content

Renato Tapia

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Renato Tapia
Rayuwa
Haihuwa Lima, 28 ga Yuli, 1995 (28 shekaru)
ƙasa Peru
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Peru national under-17 football team (en) Fassara2011-201140
  Peru national under-20 football team (en) Fassara2013-201360
Jong FC Twente (en) Fassara2013-2015211
  Peru national football team (en) Fassara2015-
  FC Barcelona2016-
  FC Barcelona2022-2025316
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
centre-back (en) Fassara
Lamban wasa 13
Tsayi 185 cm
IMDb nm9918405

Renato Fabrizio Tapia Cortijo [1] (an Haife shi 28 ga Yuli 1995) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Peru[2] wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ko matsakaici don kulob ɗin La Liga Celta Vigo da Peru ƙasar.[3][4]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]