Jump to content

Shola Oyedele

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Shola Oyedele
Rayuwa
Haihuwa Kano, 14 Satumba 1984 (39 shekaru)
ƙasa Najeriya
Harshen uwa Yarbanci
Karatu
Harsuna Turanci
Yarbanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Wimbledon F.C. (en) Fassara-
Milton Keynes Dons F.C. (en) Fassara2004-2006370
Woking F.C. (en) Fassara2006-2008180
Woking F.C. (en) Fassara2006-2006110
Wingate & Finchley F.C. (en) Fassara2008-200840
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Shola OyedeleAde Shola Oyedele (an haife shi 14 Satumba 1984), tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya wanda ya buga wasanni 37 a gasar Wimbledon - da ƙungiyar magajinsa Milton Keynes Dons - tsakanin 2003 zuwa 2006. Daga baya ya buga wasan ƙwallon ƙafa ba na League ba don Woking da Wingate & Finchley.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]