Trevor Bailey

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Trevor Bailey
Rayuwa
Haihuwa Westcliff-on-Sea (en) Fassara da Essex (en) Fassara, 3 Disamba 1923
ƙasa Birtaniya
Harshen uwa Turanci
Mutuwa Westcliff-on-Sea (en) Fassara, 10 ga Faburairu, 2011
Karatu
Makaranta Alleyn Court Preparatory School (en) Fassara
Dulwich College (en) Fassara
St John's College (en) Fassara
(1946 - 1948)
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a cricketer (en) Fassara, ɗan jarida da ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Employers BBC (en) Fassara
Kyaututtuka
Aikin soja
Fannin soja Royal Navy (en) Fassara
Royal Marines (en) Fassara
Ya faɗaci Yakin Duniya na II

Trevor Bailey (an haife shi a shekara ta dubu ɗaya da ɗari tara da ashirin da ukku 1923 - ya mutu a shekara ta dubu biyu da sha ɗaya 2011) shi ne ɗan wasan kurket da ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

England Cricket Team
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]