Jump to content

Ary Papel

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ary Papel
Rayuwa
Haihuwa Angola, 3 ga Maris, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Angola
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Clube Desportivo Primeiro de Agosto (en) Fassara2012-
  Angola men's national football team (en) Fassara2012-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 30
Nauyi 73 kg
Iran vs. Angola 2014-05-30 (040).jpg

Manuel David Afonso (an haife shi a shekara ta 1994), wanda aka fi sani da Ary Papel, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Angola wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Masar Ismaily.[1]

Aikin kulob/Ƙungiya

[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin shekarar 2018-19, ya koma Primeiro de Agosto a gasar firimiya ta Angola, Girabola bayan ya ci gaba da zama a Liga NOS tare da Sporting B.[2]

A ranar 7 ga watan Oktoba, 2020, kulob din Al-Taawoun na Saudiyya ya ba da sanarwar cewa Ary Papel zai koma musu na tsawon shekaru biyu. Bayan makonni uku, ya shiga kulob din Ismaily na Masar.[3]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Kwallayensa na kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
Maki da sakamakon da Angola ta ci ta farko. [4]
Manufar Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 15 Oktoba 2014 Estádio 11 de Novembro, Luanda, Angola </img> Lesotho 2-0 4–0 2015 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2. 21 ga Yuni 2015 Somhlolo National Stadium, Lobamba, Swaziland </img> Swaziland 2-0 2-2 2016 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
3. 17 Oktoba 2015 Rand Stadium, Johannesburg, Afirka ta Kudu </img> Afirka ta Kudu 2-0 2–0 2016 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
4. 25 ga Janairu, 2016 Stade Amahoro, Kigali, Rwanda </img> Habasha 1-0 2–1 Gasar Cin Kofin Kasashen Afirka 2016
5. 2-0
  1. Futebol: "Ary Papel"e "Mabululu" confirmados no 1º de Agosto" (in Portuguese). primeiroagosto.com. 5 Sep 2018. Retrieved 22 Dec 2018.
  2. OFFICIAL: Saudi side Al Taawoun snatch Zamalek target". kingfut.com 7 October 2020.
  3. OFFICIAL: [✓Ary Papel]] joins Ismaily from Al Taawoun". kingfut.com. 29 October 2020.
  4. AngolaAry Papel – Profile with news, career statistics and history" . soccerway.com. Retrieved September 30, 2016.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]