Asuquo Ekpe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Asuquo Ekpe
Rayuwa
Haihuwa Najeriya, unknown value
ƙasa Najeriya
Mutuwa Calabar, 30 ga Janairu, 2016
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of Nigeria.svg  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya-
 

Asuquo Ekpe (Haihuwa: 1950 - Rasuwa: 2016 a Calabar) shi ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya ne. Ya buga ma Ƙungiyar ƙwallon Ƙafar ƙasar Nijeriya wasa daga shekarar 1956 zuwa shekarar 1963.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.