Emre Can

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Emre Can
Rayuwa
Haihuwa Frankfurt, 12 ga Janairu, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Jamus
Harshen uwa Jamusanci
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Germany national under-16 football team (en) Fassara2009-201082
  Germany national under-15 football team (en) Fassara2009-200910
  Germany national under-17 association football team (en) Fassara2010-2011233
  FC Bayern Munich II (en) Fassara2011-2013313
  FC Bayern Munich2012-201341
  Germany national under-19 football team (en) Fassara2012-201350
Bayer 04 Leverkusen (en) Fassara2013-2014293
  Germany national under-21 football team (en) Fassara2013-2015131
  Liverpool F.C.2014-201811510
  Germany national association football team (en) Fassara2015-
  Juventus FC (en) Fassara2018-2020374
  Borussia Dortmund (en) Fassara2020-
  Borussia Dortmund (en) Fassaraga Janairu, 2020-ga Yuni, 2020122
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 23
Nauyi 82 kg
Tsayi 184 cm
Imani
Addini Musulunci

Emre Can an haife shi 12 Janairu 1994) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Jamus wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida don ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bundesliga BorussiaDortmund, wacce yake kyaftin, da kuma ƙungiyar ƙasar Jamus. ƙwararren ɗan wasa, yana kuma iya taka leda a matsayin tsakiyar-tsakiyar, tsakiyar-baya da zuwa gaba.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]