Jump to content

Julius Aghahowa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Julius Aghahowa
Rayuwa
Haihuwa Birnin Kazaure, 12 ga Faburairu, 1982 (42 shekaru)
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Bendel Insurance1998-1999
Espérance Sportive de Tunis (en) Fassara1999-2000
  Ƙungiyar kwallon kafa ta Maza ta Najeriya ta 'yan kasa da shekaru 201999-1999
  FC Shakhtar Donetsk (en) Fassara2000-20078932
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya2000-20073214
Wigan Athletic F.C. (en) Fassara2007-2008200
Kayserispor (en) Fassara2008-2009296
  FC Shakhtar Donetsk (en) Fassara2009-2012101
FC Sevastopol (en) Fassara2010-2011101
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 73 kg
Tsayi 179 cm
Julius Aghahowa a shekara ta 2010.

Julius Aghahowa (an haife shi a shekara ta 1982 a Benin City) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo a Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta kasa daga shekarar 2000 zuwa shekarar 2007.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.