Mohamed Morsi
Jump to navigation
Jump to search
![]() | |||||
---|---|---|---|---|---|
![]() | |||||
30 ga Yuni, 2012 - 3 ga Yuli, 2013 ← Mohamed Hussein Tantawi (en) ![]()
30 ga Yuni, 2012 - 30 ga Augusta, 2012 ← Mohamed Hussein Tantawi (en) ![]() | |||||
Rayuwa | |||||
Haihuwa |
El-Adwah (en) ![]() | ||||
ƙasa | Misra | ||||
ƙungiyar ƙabila | Larabawa | ||||
Harshen uwa | Larabci | ||||
Mutuwa |
Tora Prison (en) ![]() | ||||
Makwanci |
Nasr City (en) ![]() | ||||
Yanayin mutuwa | Sababi na ainihi | ||||
Yan'uwa | |||||
Abokiyar zama |
Naglaa Mahmoud (en) ![]() | ||||
Yara |
view
| ||||
Karatu | |||||
Makaranta |
Cairo University (en) ![]() University of Southern California (en) ![]() ![]() | ||||
Matakin karatu |
doctorate (en) ![]() | ||||
Harsuna |
Larabci Turanci | ||||
Sana'a | |||||
Sana'a |
ɗan siyasa, injiniya, university teacher (en) ![]() ![]() | ||||
Employers |
Zagazig University (en) ![]() California State University, Northridge (en) ![]() | ||||
Kyaututtuka | |||||
Imani | |||||
Addini | Musulunci | ||||
Jam'iyar siyasa |
Freedom and Justice Party (en) ![]() | ||||
IMDb | nm5292894 | ||||
![]() |
Mohamed Morsi ɗan siyasan Misra ne. An haife shi a ranar 8 ga watan augosta shekara ta 1951 a El Adwah, Misra. Mohamed Morsi shugaban ƙasar Misra ne daga watan Yuni a shekara ta 2012 (bayan Hosni Mubarak) zuwa watan Agusta a shekara ta 2013 (kafin Abdel Fattah el-Sisi).