Patricia George

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Patricia George
Rayuwa
Haihuwa Chicago, 18 Disamba 1996 (27 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Najeriya
Karatu
Makaranta University of Illinois at Urbana–Champaign (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Illinois Fighting Illini women's soccer (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.65 m


Patricia del Carmen George (an haife ta 18 Disamban shekarar 1996) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ta Najeriya ce haifaffiyar Amurka wacce ke buga wasan gaba a ƙungiyar Frauen-Bundesliga ta Jamus SC Sand da kuma ƙungiyar mata ta Najeriya.[1] She was born to a Nigerian father and a Venezuelan mother.[2]

Farkon Rayuwa[gyara sashe | gyara masomin]

George ta girma a Chicago, Illinois. An haife ta ga mahaifin Najeriya kuma mahaifiyar ta ƴar Venezuela.

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Sakandare da kwaleji[gyara sashe | gyara masomin]

George ta halarci makarantar sakandare ta Von Steuben a Chicago da kuma kwaleji Illinois a Urbana-Champaign.

Jamus[gyara sashe | gyara masomin]

George ta buga wa BV Cloppenburg da SC Sand wasa a Jamus.

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ta hanyar haihuwa da zuriya, George ta cancanci buga wa Amurka ko Venezuela ko Najeriya wasa. Ta yi babban wasanta na farko a ranar 18 ga Fabrairu 2021 a matsayin maye gurbin rabin na biyu da kulob ɗin CSKA Moscow na Rashaa wasan na gasar cin kofin Mata ta Turkiyya a waccan shekarar. Fitowarta ta farko tana fuskantar sauran tawagar ƙasar bayan kwana biyu da Uzbekistan.

Rayuwa ta sirri[gyara sashe | gyara masomin]

Ƴar'uwar George Regina George ƴar tsere ce ta Olympics a Najeriya.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named UIA
  2. "Female Footballer Dumps USA and Venezuela For Nigeria". Opera News. Retrieved 20 February 2021.[permanent dead link]