Pedro Sánchez

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Pedro Sánchez
Pedro Sánchez in 2020.jpg
Rayuwa
Haihuwa Madrid, ga Faburairu, 29, 1972 (48 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Mazaunin Palace of Moncloa (en) Fassara
Yan'uwa
Yara
Karatu
Harsuna Spanish (en) Fassara
Turanci
Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa da Mai tattala arziki
Wurin aiki Madrid
Imani
Addini Mulhidanci
Jam'iyar siyasa Spanish Socialist Workers' Party (en) Fassara
IMDb nm6793344
sanchezcastejon.es
Firma de Pedro Sánchez.svg
Pedro Sánchez a shekara ta 2019.

Pedro Sánchez ɗan siyasan Hispania ne. An haife shi a shekara ta 1972 a Madrid, Hispania. Pedro Sánchez firaministan ƙasar Hispania ne daga Yuni 2018 (bayan Mariano Rajoy).