Jump to content

Reuben Gabriel

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Reuben Gabriel
Rayuwa
Haihuwa Jahar Kaduna, 25 Satumba 1990 (34 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Kaduna United F.C.2007-2009
Enyimba International F.C.2009-2010
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya2010-2014130
Kano Pillars Fc2011-2012
Kilmarnock F.C. (en) Fassara2013-201420
Waasland-Beveren (en) Fassara23 ga Janairu, 2014-30 ga Yuni, 201450
Boavista F.C. (en) Fassara26 Oktoba 2014-30 ga Augusta, 2016361
  FK AS Trenčín (en) Fassara2016-2017111
Kuopion Palloseura (en) Fassara3 ga Yuni, 2017-2018387
Najran SC (en) Fassara4 ga Faburairu, 2019-30 ga Yuni, 2019
Abha (en) Fassara1 ga Yuli, 2019-2 ga Janairu, 2020161
Al-Feiha FC (en) Fassara1 ga Faburairu, 2020-2021352
Al-Ain FC (en) Fassara2021-202271
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 4
Nauyi 86 kg
Tsayi 195 cm
Reuben Gabriel
Reuben Gabriel

Reuben Gabriel an haife shi a shekara ta 1990) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar, 2010.